Bài viết này cũng có sẵn trong:
ShopBase cho phép bạn bật bảng hướng dẫn kích thước cho các sản phẩm không thuộc Print Hub nếu thẻ sản phẩm của bạn khớp với từ khóa của chúng tôi. Trong bài viết này, chúng tôi sẽ hướng dẫn bạn các thao tác thực hiện.

Nội dung bài viết

A. Hiển thị bảng hướng dẫn kích thước cho sản phẩm không thuộc Print Hub
B. Danh sách các thẻ cho bảng hướng dẫn kích thước sản phẩm

A. Hiển thị bảng hướng dẫn kích thước cho sản phẩm không thuộc Print Hub

Từ trang quản trị ShopBase, đi tới Apps >> Print Hub. Bạn có thể bật tiện ích bảng hướng dẫn kích thước của Print Hub bằng cách nhấn vào Enable auto fulfill with PrintHub trong các hộp thoại thông báo hiển thị đầu các trang thuộc ứng dụng.


Từ trang quản trị ShopBase đi tới Products, chọn sản phẩm bạn muốn hiển thị bàng hướng dẫn kích thước. Ở phía bên phải, tìm phần Tags. Vui lòng tham khảo bài viết này để biết cách thêm thẻ cho một sản phẩm.


Thêm các thẻ dưới đây vào sản phẩm. Mỗi thẻ đại diện cho mỗi loại sản phẩm cho phép hiển thị một biểu đồ kích thước tương ứng.

B. Danh sách các thẻ cho bảng hướng dẫn kích thước sản phẩm

Bạn có thể nhấp vào từng sản phẩm để xem bảng kích thước demo trên trang sản phẩm.

Apparel

Unisex T-Shirt: sc-t-shirt
3/4 Sleeve Raglan Tee: sc-3/4-raglan-tee
Baby One Piece: sc-Baby-Onesies
Long Sleeve Baby One Piece: sc-long-sleeve-baby-one-piece
Hollow Out Tank Top New: sc-all-over-Hollow Out Tank Top
V-neck T-Shirt: sc-v-neck
Ladies T-Shirt: sc-ladies-t-shirt
Premium Ladies T-shirt: sc-premium-ladies-t
Unisex Tank: sc-tanktop
Long Sleeve Tee: sc-long-sleeve
Crewneck Sweatshirt: sc-sweatshirt
Unisex Hoodie: sc-hoodie

All Over Print

Short Socks: sc-all-over-short-socks
Long Socks: sc-all-over-long-socks
AOP Sweatshirt: sc-Sweatshirt3D
Kid Sweatshirt: sc-Kid-Sweatshirt
AOP Sweater: sc-Sweater3D
Kid Hoodie: sc-kid-hoodie
AOP Kid T-Shirt: sc-Kid-Tshirt
Women's Briefs: sc-Women-Briefs
Men's Boxer Briefs: sc-Men-Boxer-Briefs
Short Sleeve Pyjama: sc-Short-Sleeve-Pyjama
Long Sleeve Pyjama: sc-Long-Sleeve-Pyjama
Triangle Bikini Set: sc-triangle-bikini-set
Bandeau Bikini Set: sc-bandeau-bikini-set
Half Sleeve Swimsuit: sc-half-sleeve-swimsuit
Sports Bra: sc-sports-bra
Short Jumpsuit: sc-short-jumpsuit
AOP Hawaii Shirt: sc-all-over-Hawaii T- shirt
AOP Beach Shorts: sc-beach-shorts
AOP Long Pants: sc-all-over-longpants
Leggings: sc-all-over-Leggings
Baseball Jersey: sc-all-over-Baseball Jersey
Tank Top: sc-all-over-Tank Top
Maxi Dress: sc-all-over-Maxi
Polo Shirt Black: sc-all-over-polo-t-shirt
Polo Shirt White: sc-all-over-polo-t-shirts-white
AOP T-Shirt: sc-all-over-tee
New Multi Piece T-Shirt: sc-all-over-tee
AOP Hoodie: sc-all-over-hoodie
New Multi Piece Hoodie: sc-all-over-hoodie
AOP Zip Hoodie: sc-all-over-zip-hoodie
New Multi Piece Zip Hoodie: sc-all-over-zip-hoodie

Home & Living

Star Ornament: sc-Star-Ornament
Round Ornament: sc-Round-Ornament
Heart Ornament: sc-Heart-Ornament
Bath Mat: sc-Bath-Mat
Fleece Blanket: sc-fleece-blanket
Moon Lamp: sc-Moon-Lamp
Quilt Bedding Set: sc-Quilt-Bedding-Set
Door Mat New: sc-Door-Mat
3D Led Lamp: sc-3D-Led-Lemp
Round Beach Towel: sc-Round-Beach-Towel
DIY Square Canvas: sc-DIY-Square-Canvas
DIY Portrait Canvas: sc-DIY-Portrait-Canvas
DIY Landscape Canvas: sc-DIY-Landscape-Canvas
Pillow Case Cover: sc-pillow-case
Landscape Canvas: sc-landscape-canvas
Area Rug: sc-rug
Hooded Blanket: sc-hooded-blanket
Landscape Poster: sc-Poster-Landscape
Portrait Poster: sc-Poster-Portrait
Porch Banner: sc-all-over-halloween
Portrait House Flag: sc-Portrait-House-Flag
Landscape House Flag: sc-Landscape-House-Flag
Portrait Canvas: sc-portrait-canvas
Heart Puzzle: sc-all-over-puzzle-heart
Quilt: sc-quilts
Sherpa Blanket: sc-blanket
Square Canvas: sc-square-canvas
Bedding Set: sc-bedding
Landscape Puzzle: sc-all-over-puzzle
Portrait Puzzle: sc-all-over-puzzle
Premium Quilt: sc-quilts
Round Carpet: sc-round-carpet
Shower Curtain: sc-curtain

Accessories

Sleep Mask: sc-Sleep-Mask
Heart Necklace With Box: sc-heart-necklace
Mouse Pad: sc-mouse-pad
Wooden Keyring Gift: sc-Wooden-Keyring
Circle Bracelet: sc-Circle-Bracelet
Pet ID Tag: sc-Pet-ID-Tag
Baseball Cap: sc-Baseball-Cap
Backpack: sc-backpack
Face Mask:
Fabric Mask (with filters): sc-fabric-mask
Cotton Face Mask:
Neck Gaiter New: sc-neck-gaiter
Tote Bag: sc-tote-bag

Shoes

Low Top Sneakers Black: sc-new-low-top-shoes
Slip On Shoes: sc-Slip-On-Shoes
YZY Shoes: sc-YZY-Shoes
Flip Flops: sc-Flip-Flops
Leather Boots New: sc-leather-boots
Low Top Shoes: sc-new-low-top-shoes

Drinkware

Shining Tumbler 20oz: sc-tumbler-20oz
Tracker Bottle: sc-Tracker-Bottle
Color Changing Mug 11oz: sc-color-changing-mug-11oz
Color Changing Mug 15oz: sc-color-changing-mug-15oz
New Tumbler 30oz: sc-New Tumbler 30oz
Two-sided Mug New: sc-mug
Beverage Mug: sc-mug
Tumbler 20oz: sc-tumbler-20oz
Skinny Tumbler: sc-tumbler-17oz

Do hoạt động của bộ nhớ đệm, có thể mất tới 15 phút để tiện ích bảng hướng dẫn kích thước được áp dụng cho cửa hàng của bạn sau khi bật cài đặt của chúng tôi.
Nếu bạn có bảng kích thước tùy chỉnh của mình, vui lòng tham khảo bài viết này về cách tạo bảng kích thước.

Các bài viết liên quan

Tạo chiến dịch mới với ShopBase (Print Hub) & PrintBase
Thiết lập thanh toán với Print Hub
Hiểu về chi phí sản phẩm của Print Hub
Hiểu các trạng thái đơn đặt hàng của Print Hub
Hiểu chính sách giao hàng của Print Hub
Xử lý đơn hàng với Print Hub
Bài viết có hữu ích không?
Hủy bỏ
Cảm ơn!